AulaGEO, mafi kyawun kyauta ga kwararrun injiniyoyi

AulaGEO tsari ne na horarwa, wanda ya danganta da yanayin aikin Geo-engineering, tare da bulodi masu daidaito a cikin tsarin Geospatial, Injiniyanci da Ayyuka. Tsarin hanya ya dogara ne akan "Kwarewar Kwararru", an mai da hankali kan iyawa; Yana nufin cewa sun mai da hankali kan aikin, yin ayyuka akan al'amuran yau da kullun, zai fi dacewa mahallin aiki guda tare da tallafi na ka'idoji wanda ke ƙarfafa abin da ake aiwatarwa.

Abubuwan halayen darussan AulaGEO sun hada da:

 • 100% akan layi.
 • Samun damar rayuwa zuwa abun cikin kwas. Yana nufin cewa za'a iya ɗaukar su a cikin saurin ɗalibi, kuma a isa ga su sau da yawa kamar yadda ake buƙata har abada.
 • M daga na'urorin hannu.
 • Audio ya bayyana mataki-mataki, kamar aji na al'ada.
 • Kayan aiki don saukarwa, don aiwatar da darussan.
 • Bywararru daga ƙwararrun ƙwararru da suka kware a fannonin su.
 • Garantin 30 idan baku gamsu da hanyar da aka siya ba.
 • Farashi mai sauki
 • Akwai shi a Turanci, wasu daga cikinsu da keɓaɓɓun labarai cikin harsuna sama da 15.
 • Hakanan akwai shi a cikin harshen Spanish.

Haɓaka ra'ayi na AulaGEO wanda ke ba da cikakken bayanin ikon za a iya gani a cikin jadawali, wanda aka haɓaka cikin fakitoci kamar haka:

Gwanaye a Tsarin Geospatial.

Wannan ya hada da horarwa a Tsarin Bayanan Yanayi, ta amfani da ingantattun software na musamman (ArcGIS) da kuma software na QGIS kyauta; a cikin matakansa masu haɓaka ya haɗa da haɓaka aikace-aikacen hannu ta amfani da html5 da Google Maps API.

 1. Tsarin Bayanan Geographic tare da ArcGIS 10
 2. Koyi ArcGIS Pro Sauki
 3. Koyi ArcGIS Pro na gaba
 4. QGIS mai sauki
 5. QGIS mataki-mataki
 6. QGIS + ArcGIS Pro layi daya hanya a cikin hanyar
 7. Geolocation ta amfani da HML5 da Taswirorin Google
 8. Yanar gizo GIS da ArcPy

Ana iya ɗaukar darussan daban daban, gwargwadon buƙatu da ƙwarewar da kuka riga kuka samu, ko azaman ƙarfafawa don ilimin da ya gabata.


Kwararre na Saurin Jin Magani

 1. Gabatarwa ga Masu Gaggawa
 2. Misalin ambaliyar ruwa tare da HecRAS daga karce
 3. Binciken da kuma samfurin ambaliyar ruwa tare da ArcGIS HecRAS da GeoRAS
 4. Google Earth hanya

Darussan da ke cikin wannan rukunin matakan ci gaba ne waɗanda masu amfani da gogewa a aikace-aikacen GIS zasu iya ɗauka, amma kuma suna da sauyi mai ban sha'awa tsakanin tsarin ƙasa da ƙirar farar hula. Abin da ya sa keɓaɓɓen Sensing da Hec-RAS kwasa-kwasan sun haɗa da sake dubawa ta amfani da ArcGIS da QGIS, kuma a matsayin babban matakin haɗa tsarin Google Earth.


Expertwararren Designwararrun Ma'aikata na Civil

 1. Tsarin dijital ƙasa.  Wannan kwas ɗin ya haɗa da bayanin hanyoyin ɗaukar hoto don yin aiki da samfuran dijital da nuna gizagizai ta amfani da hotuna, kamar abubuwan da ke faruwa tare da ɗaukar hoto ta sama da aka ɗauka ta jiragen sama ko jiragen sama. A cikin kwas ɗin, ana amfani da AutoDesk Recap, About3D, MeshLab, SketchFab da Bentley ContextCapture don ayyuka iri ɗaya ko ƙarin. Ya haɗa da ƙirƙirar saman ta amfani da gajimare mai ma'ana tare da Civil3D.
 2. Matsayi na 3D na Civil 1.  Wannan matakin na farko ya hada da gudanar da Points, ƙirƙirar saman da jeri.
 3. Matsayi na 3D na Civil 2.  Wannan yana aiki da majalisai, saman, sassan giciye da kuma ƙarar girma.
 4. Matsayi na 3D na Civil 3.  Anan zaka iya ganin jeri cikin matakai masu haɓaka, kazalika da shimfidar sarari da sassan giciye.
 5. Matsayi na 3D na Civil 4.  Ina aiki da fasinjojin jirgin ruwa, magudanar ruwa, magudanun ruwa da shiga cikin ayyukan layin.
 6. Kayan CAD - GIS tare da Excel ci gaba da macros.

BIM gwani a aikin injiniyan lantarki

 1. Revit MEPAnan munyi bayanin shigowar abubuwa daban-daban na tsarin samar da ababen more rayuwa, wadanda suka danganci tsarin wutan lantarki, injiniyoyi da kuma hanyoyin aikin famfo.
 2. Tsarin Harkokin Jiki.  Wannan hanya mataki ne na bayani mataki-mataki akan ginuwar abubuwa uku na dukkan abubuwanda zasu samar da yanayin tsabtace ruwa na ginin, hadewar sa da kuma tsarin karshe.
 3. Sake bita MEP don tsarin lantarki.
 4. Maimaita MEP don tsarin lantarki. Zuwan Ba ​​da jimawa ba.
 5. Sanar da MEP don tsarin aikin famfo. Ba da Daɗewa Ba

 

 


BIM gwani a Tsarin Injiniya

Wannan samfurin ya hada da tsarin tsari ta amfani da layin software guda biyu: AutoDesk Revit da CSI ETABS.

 1. Tsarin tsari ta amfani da Tsarin Revit
 2. Siffar Karfe, ta amfani da Karfe
 3. Binciken Ci gaba tare da Robot Structural
 4. Ayyukan gine-gine tare da AutoDesk.

Game da ETABS, tayin shine:

 1. Tsara gine-gine masu jure girgizar ƙasa tare da ETABS, matakin 1.
 2. Tsara gine-gine masu jure girgizar ƙasa tare da ETABS, matakin 2.
 3. Specialization a cikin tsarin tsari tare da CSI da ETABS.
 4. Ginin gini tare da ETABS. Ba da Daɗewa Ba

Masanin Tsarin Ginin BIM

 1. Koya Sauƙaƙe Mai Sauki
 2. Asalin BIM a cikin Tsarin gine-gine tare da Revit

 

 

 

 


Masanin Nazarin BIM

 1. Kammalallen koyarwar hanya ta BIM. Wannan wata hanya ce da ta kunshi ka'idoji da dabaru na sarrafawa don aiwatar da hanyoyin BIM, gami da bangarorin 4D da 5D wadanda aka amfani da kasafin kudi da kuma yadda ake aiwatar da tsarin gini.
 2. BIM 4D ta amfani da Navisworks. Ba da daɗewa ba.

 

 

 


Gwanin Gudanar da aiki

Waɗannan kwasa-kwasan suna nufin waɗanda ke shirya don manyan matakai a cikin ƙira, saboda rashin yiwuwar sanin wasu lambobi don ƙirƙirar ETLS a cikin aikin injiniya mai karko. Saboda haka ne aka zabi wani kwas akan daidaita dabarun shirye-shirye tare da bayanan karya, Ansys wanda shine alakar abubuwa masu iyaka tare da tsarin geometric kuma Dynamo ya shafi ayyukan BIM.

 1. Gabatarwa zuwa Shirye-shirye
 2. Zane tare da Ansys Workbench
 3. Nazarin Dynamo
 4. Zane da kwaikwayo na inji ta amfani da Nastran. Ba da Daɗewa Ba
 5. Tsarin inji tare da CREO. Ba da Daɗewa Ba
 6. Zane da kwaikwayo ta amfani da MatLab. Ba da Daɗewa Ba

A taƙaice, AulaGEO sabon zaɓi ne na maye gurbin sabbin horo, kwasa-kwasan da aka keɓance da keɓaɓɓu na keɓaɓɓen Geo-Engineering. Ya haɗa da kwasa-kwasan biyu don Gine-gine, Ayyuka na Civilasa, Tsarin Gine-gine, BIM da Ayyukan Geospatial.

A cikin fayil mai zuwa zaka iya tace darussan ta taken jigo.

Dubi daki-daki
bim hanya

#BIM - Kammalallen koyarwar hanya ta BIM

A cikin wannan babban karatun na nuna muku mataki-mataki yadda zaku aiwatar da tsarin BIM a cikin ayyukan da kungiyoyi. Ciki har da kayayyaki ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
farfado da hanya

#BIM - Autodesk Revit Course - mai sauki

Sauƙaƙe kamar ganin ƙwararren haɓaka gida - an bayyana mataki mataki mataki Koyon AutoDesk Revit a cikin sauƙi…
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
Robot tsarin hanya

#BIM - Course Design Course ta amfani da AutoDesk Robot Structure

Cikakken jagorar don yin amfani da Binciken Tsarin Gano na Robot don yin ƙira, ƙididdigewa da kuma ƙirar kayayyakin gini da baƙin ƙarfe ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
Kwarewa na musamman a cikin tsarin da etabs

#BIM - Kwarewa ta Musamman a Fannin Tsarin Gini tare da ETABS

Ka'idodin asali na gine-ginen kankare, ta amfani da ETABS Manufar hanya ita ce samar da mahalarta kayan aikin yau da kullun ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
2453960_32fc_3

#BIM - Darajan ETABS don Tsarin Injiniya - Mataki na 1

Bincike da ƙirar gine-gine - Matakan Zero a matakin haɓaka. Manufar koyarwar ita ce samar da mahalarta ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
2453934_9f15_2 (1)

#BIM - Darajan ETABS don Tsarin Injiniya - Mataki na 2

Binciko da ƙirar gine-gine masu tsayawa don girgizar ƙasa: tare da software na CSI ETABS Manufar hanya ita ce ta samar da ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
farfado da gine-gine

#BIM - Kayan koyar da kayan gini ta amfani da Revit

Duk abin da kuke buƙatar sani game da Revit don ƙirƙirar ayyukan don gine-gine A wannan hanya za mu mayar da hankali ga ba ku ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
sake fasalin tsarin tsari

#BIM - Course Injiniya na amfani da Revit

  Jagorar ƙirar aiki mai mahimmanci tare da Tsarin Bayanin Ginin da aka tsara don ƙirar tsari. Zana, zane da kuma tattara bayanan ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
tsarin aikin tsari

#BIM - Koyon aikin Lantarki (Tsarin Gyara + Robot + Karfe)

Koyi amfani da Revit, Robot Stamallo da kuma Ci gaban Karfe don ƙirar gine-gine. Zana, zane da daftarin aiki ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
bita da karatun hanya

#BIM - Sake koyar da MEP

Zana, tsarawa da kuma tsara ayyukan ayyukanku tare da Revit MEP. Shigar da filin zane tare da BIM (Ginin ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
ƙirar ƙarfe na gaba

#BIM - Tsarin Karfe

Koyi ƙirar tsari ta amfani da software na Steelirƙiri Na Zamani. Airƙiri cikakken ginin Gidauniyar, ginshiƙan ginshiƙan katako, cikakkun bayanai Shirye-shiryen ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
farfado da kayan aikin tsabtace garin

#BIM - Tsarin tsabtace ruwa ta amfani da Revit MEP

Koyi amfani da REVIT MEP don ƙirar kayan aikin Sanitary. Barka da zuwa wannan kwas akan Kayan Tsarkaka tare da Revit MEP ....
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
bim dynamo Hakika

#CODE - Dynamo hanya don ayyukan injiniyan BIM

Tsarin BIM ɗin BIM Wannan karatun yana da daɗi da jagorar gabatarwa ga duniyar ƙira ta amfani da Dynamo, dandamali ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
gabatarwa hanya zuwa shirye-shirye

#CODE - Darussan Gabatarwa

  Koyi don shirye-shirye, tushen kayan shirye-shirye, kwararar ruwa da hotuna, shirye-shirye daga karce Bukatar: Yana son koyon sani ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
ansys kayan aikin zane

#CODE - Gabatarwa zuwa Course Design ta amfani da Ansys workbench

Jagoranci na asali don ƙirƙirar kayan kwaikwayo na inji a cikin wannan babban tsarin nazarin al'amurra mai ma'ana. Andarin da ƙarin injiniyoyi ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
10 arcgis hanya

#GIS - ArcGIS 10 Course - daga karce

Kuna son GIS, don haka a nan zaku iya koyon ArcGIS 10 daga karce kuma ku sami takardar sheda. Wannan karatun shine 100% ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
1927556_8ac8_3

#GIS - ArcGIS Pro Course - daga karce

Koyi ArcGIS Pro Sauki - shiri ne wanda aka tsara don masu sha'awar tsarin bayanan yanki, waɗanda suke so ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
ci gaban arcgis

#GIS - Daraktan ArcGIS Pro Course

Koyi amfani da kayan aikin gaba na ArcGIS Pro - GIS software wanda ya maye gurbin ArcMap Koyi matakin cigaba na ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
arcgis da qgis Hakika

#GIS - ArcGIS Pro da QGIS 3 hanya - akan ayyuka iri ɗaya

Koyi GIS ta yin amfani da shirye-shiryen guda biyu, tare da samfurin iri guda ɗaya Bayanin Gargadi The QGIS Hakika an kirkiro shi cikin Mutanen Espanya, ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
geolocation tare da google maps html

#GIS - Geolocation Course don Android - ta amfani da html5 da Google Maps

Koyi yadda ake aiwatar da taswirar google a cikin aikace-aikacenka ta hannu tare da wayarga da google Javascript API A wannan ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
Hecras hanya

#GIS - Course Modeling Course - HEC-RAS daga karce

Hanyoyi da kuma nazarin ambaliyar ruwa tare da kayan aikin kyauta: HEC-RAS HEC-RAS shiri ne na Sojojin Ruwa na Injiniya ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
hecras da arcgis hanya

#GIS - Tsarin gwaji da kuma nazarin ambaliyar ruwa - ta amfani da HEC-RAS da ArcGIS

Gano yuwuwar Hec-RAS da Hec-GeoRAS don yin tallan tashar da kuma bincike game da ambaliyar #hecras Wannan hanya mai amfani ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
qgis Hakika

#GIS - QGIS 3 hanya mataki-mataki daga karce

Harshen QGIS 3, muna farawa daga sifili, muna tafiya kai tsaye zuwa zance har sai mun kai matsayin tsaka-tsaki, a karshen sa ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
hanya mai zuwa

#GIS - Tsarin Bayanan Kasa da Kasa tare da QGIS

Koyi amfani da QGIS ta hanyar amfani da Tsarin Bayanan Kasa na Geographic ta amfani da QGIS. - Dukkanin darasin da zaku iya ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
farar hula 3D matakin 1

#LAND - Course Civil Defence 3D don ayyukan ƙungiyoyin - Level 1

Points, saman da jeri. Koyi don ƙirƙirar ƙira da ƙirar layi na asali tare da Autocad Civil3D software da aka shafi Topography ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
farar hula 3D matakin 2

#LAND - Course Civil Defence 3D don ayyukan ƙungiyoyin - Level 2

Majalisai, saman, sassan giciye, cubing. Koyi don ƙirƙirar ƙira da madaidaiciya aiki na layi tare da software na Autocad Civil3D wanda aka shafi ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
farar hula 3D matakin 3

#LAND - Course Civil Defence 3D don ayyukan ƙungiyoyin - Level 3

Ignaddamarwa masu haɓaka, ɗakuna, sassan giciye. Koyi don ƙirƙirar ƙira da madaidaiciya aiki na layi tare da Autocad Civil3D software da aka shafi ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
farar hula 3D matakin 4

#LAND - Course Civil Defence 3D don ayyukan ƙungiyoyin - Level 4

Bayani, magudanar ruwa, parcels, mahadar hanya. Koyi don ƙirƙirar ƙira da madaidaiciya aiki na layi tare da Autocad Civil3D software da aka shafi ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
google ƙasa

#LAND - Google Earth Course - daga karce

Kasance ainihin ƙwararren masanin Google Earth Pro kuma kayi amfani da gaskiyar cewa wannan shirin yanzu kyauta ne. Ga mutane, ƙwararru, malamai, ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
m na'urorin haɗi

#LAND - Karshen Gabatarwa Na Sanin Jinya

  Gano ikon samun ƙarfin nesa. Kwarewa, ji, bincika kuma ganin duk abinda zaku iya yi ba tare da kasancewa tare ....
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
sake bayyanawa yin tallan kayan kawa

#LAND Digital Terrain Model - AutoDesk Recap da Conc3D

Irƙira ƙira na dijital daga hotuna, tare da kayan kyauta kuma tare da Recap A wannan hanya zaku koyi ƙirƙirar e ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
tambarin geopois

Labarun kasuwanci. Geopois.com

A cikin wannan fitowar ta 6 na Mujallar Twingeo mun buɗe wani sashe da aka keɓe don kasuwanci, a wannan karon lokacin Javier ne ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
shiga

Jagora a cikin Dokokin Shari'a.

Abin da ake tsammani daga Jagora a cikin Sharuɗɗan Shari'a. A cikin tarihin an ƙaddara cewa cadastre na ...
Duba ƙarin ...

A cikin fayil mai zuwa zaka iya ganin tayin don software da horo:

Dubi daki-daki
bim hanya

#BIM - Kammalallen koyarwar hanya ta BIM

A cikin wannan babban karatun na nuna muku mataki-mataki yadda zaku aiwatar da tsarin BIM a cikin ayyukan da kungiyoyi. Ciki har da kayayyaki ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
farfado da hanya

#BIM - Autodesk Revit Course - mai sauki

Sauƙaƙe kamar ganin ƙwararren haɓaka gida - an bayyana mataki mataki mataki Koyon AutoDesk Revit a cikin sauƙi…
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
Robot tsarin hanya

#BIM - Course Design Course ta amfani da AutoDesk Robot Structure

Cikakken jagorar don yin amfani da Binciken Tsarin Gano na Robot don yin ƙira, ƙididdigewa da kuma ƙirar kayayyakin gini da baƙin ƙarfe ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
Kwarewa na musamman a cikin tsarin da etabs

#BIM - Kwarewa ta Musamman a Fannin Tsarin Gini tare da ETABS

Ka'idodin asali na gine-ginen kankare, ta amfani da ETABS Manufar hanya ita ce samar da mahalarta kayan aikin yau da kullun ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
2453960_32fc_3

#BIM - Darajan ETABS don Tsarin Injiniya - Mataki na 1

Bincike da ƙirar gine-gine - Matakan Zero a matakin haɓaka. Manufar koyarwar ita ce samar da mahalarta ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
2453934_9f15_2 (1)

#BIM - Darajan ETABS don Tsarin Injiniya - Mataki na 2

Binciko da ƙirar gine-gine masu tsayawa don girgizar ƙasa: tare da software na CSI ETABS Manufar hanya ita ce ta samar da ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
farfado da gine-gine

#BIM - Kayan koyar da kayan gini ta amfani da Revit

Duk abin da kuke buƙatar sani game da Revit don ƙirƙirar ayyukan don gine-gine A wannan hanya za mu mayar da hankali ga ba ku ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
sake fasalin tsarin tsari

#BIM - Course Injiniya na amfani da Revit

  Jagorar ƙirar aiki mai mahimmanci tare da Tsarin Bayanin Ginin da aka tsara don ƙirar tsari. Zana, zane da kuma tattara bayanan ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
tsarin aikin tsari

#BIM - Koyon aikin Lantarki (Tsarin Gyara + Robot + Karfe)

Koyi amfani da Revit, Robot Stamallo da kuma Ci gaban Karfe don ƙirar gine-gine. Zana, zane da daftarin aiki ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
bita da karatun hanya

#BIM - Sake koyar da MEP

Zana, tsarawa da kuma tsara ayyukan ayyukanku tare da Revit MEP. Shigar da filin zane tare da BIM (Ginin ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
ƙirar ƙarfe na gaba

#BIM - Tsarin Karfe

Koyi ƙirar tsari ta amfani da software na Steelirƙiri Na Zamani. Airƙiri cikakken ginin Gidauniyar, ginshiƙan ginshiƙan katako, cikakkun bayanai Shirye-shiryen ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
farfado da kayan aikin tsabtace garin

#BIM - Tsarin tsabtace ruwa ta amfani da Revit MEP

Koyi amfani da REVIT MEP don ƙirar kayan aikin Sanitary. Barka da zuwa wannan kwas akan Kayan Tsarkaka tare da Revit MEP ....
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
bim dynamo Hakika

#CODE - Dynamo hanya don ayyukan injiniyan BIM

Tsarin BIM ɗin BIM Wannan karatun yana da daɗi da jagorar gabatarwa ga duniyar ƙira ta amfani da Dynamo, dandamali ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
ansys kayan aikin zane

#CODE - Gabatarwa zuwa Course Design ta amfani da Ansys workbench

Jagoranci na asali don ƙirƙirar kayan kwaikwayo na inji a cikin wannan babban tsarin nazarin al'amurra mai ma'ana. Andarin da ƙarin injiniyoyi ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
10 arcgis hanya

#GIS - ArcGIS 10 Course - daga karce

Kuna son GIS, don haka a nan zaku iya koyon ArcGIS 10 daga karce kuma ku sami takardar sheda. Wannan karatun shine 100% ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
1927556_8ac8_3

#GIS - ArcGIS Pro Course - daga karce

Koyi ArcGIS Pro Sauki - shiri ne wanda aka tsara don masu sha'awar tsarin bayanan yanki, waɗanda suke so ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
ci gaban arcgis

#GIS - Daraktan ArcGIS Pro Course

Koyi amfani da kayan aikin gaba na ArcGIS Pro - GIS software wanda ya maye gurbin ArcMap Koyi matakin cigaba na ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
arcgis da qgis Hakika

#GIS - ArcGIS Pro da QGIS 3 hanya - akan ayyuka iri ɗaya

Koyi GIS ta yin amfani da shirye-shiryen guda biyu, tare da samfurin iri guda ɗaya Bayanin Gargadi The QGIS Hakika an kirkiro shi cikin Mutanen Espanya, ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
hecras da arcgis hanya

#GIS - Tsarin gwaji da kuma nazarin ambaliyar ruwa - ta amfani da HEC-RAS da ArcGIS

Gano yuwuwar Hec-RAS da Hec-GeoRAS don yin tallan tashar da kuma bincike game da ambaliyar #hecras Wannan hanya mai amfani ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
qgis Hakika

#GIS - QGIS 3 hanya mataki-mataki daga karce

Harshen QGIS 3, muna farawa daga sifili, muna tafiya kai tsaye zuwa zance har sai mun kai matsayin tsaka-tsaki, a karshen sa ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
hanya mai zuwa

#GIS - Tsarin Bayanan Kasa da Kasa tare da QGIS

Koyi amfani da QGIS ta hanyar amfani da Tsarin Bayanan Kasa na Geographic ta amfani da QGIS. - Dukkanin darasin da zaku iya ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
farar hula 3D matakin 1

#LAND - Course Civil Defence 3D don ayyukan ƙungiyoyin - Level 1

Points, saman da jeri. Koyi don ƙirƙirar ƙira da ƙirar layi na asali tare da Autocad Civil3D software da aka shafi Topography ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
farar hula 3D matakin 2

#LAND - Course Civil Defence 3D don ayyukan ƙungiyoyin - Level 2

Majalisai, saman, sassan giciye, cubing. Koyi don ƙirƙirar ƙira da madaidaiciya aiki na layi tare da software na Autocad Civil3D wanda aka shafi ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
farar hula 3D matakin 3

#LAND - Course Civil Defence 3D don ayyukan ƙungiyoyin - Level 3

Ignaddamarwa masu haɓaka, ɗakuna, sassan giciye. Koyi don ƙirƙirar ƙira da madaidaiciya aiki na layi tare da Autocad Civil3D software da aka shafi ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
farar hula 3D matakin 4

#LAND - Course Civil Defence 3D don ayyukan ƙungiyoyin - Level 4

Bayani, magudanar ruwa, parcels, mahadar hanya. Koyi don ƙirƙirar ƙira da madaidaiciya aiki na layi tare da Autocad Civil3D software da aka shafi ...
Duba ƙarin ...
Dubi daki-daki
sake bayyanawa yin tallan kayan kawa

#LAND Digital Terrain Model - AutoDesk Recap da Conc3D

Irƙira ƙira na dijital daga hotuna, tare da kayan kyauta kuma tare da Recap A wannan hanya zaku koyi ƙirƙirar e ...
Duba ƙarin ...

3 Amsawa zuwa "AulaGEO, kyauta mafi kyawu don ƙwararrun masana ƙirar ƙasa"

 1. Cewa wannan zai zama haka irin yadda ya gaya mani idan sun shirya darussa ga Cadastre for 2017 a kan wadannan batutuwa, asali da kuma dijital topography, GIS da daraja Cadastral, asali Taswirar, asali GIS, GIS sarari dangane da sarari tushen yanar gizo, Ka'idodin ci gaba, ƙididdigar yanki, shirye-shiryen bunkasa shirin OT.

 2. Ba a buga farashin har yanzu ba. Muna fatan buga su a tsakiyar watan Agusta.
  Tsarin biyan kuɗi yana iya zama tare da canja wurin banki, Paypal ko katin bashi.

 3. Safiya, Gaisuwa, tambayi game da farashin da hanyar biyan basira bayan na farko. na gode sosai

Barin amsa

Your email address ba za a buga.

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.