Archives ga

ArcView

Sauke kuma shigar da ArcGIS Pro

Zazzagewa da isowa Gabaɗaya la'akari Don shigar da aikace-aikacen ArcGIS Pro, dole ne kuyi la'akari da alamomi da yawa waɗanda aka jera a ƙasa. Imel: don ƙirƙirar asusun da ke da alaƙa da ArcGIS Pro, dole ne imel ya kasance mai aiki, tunda ana aiko dukkan bayanai ta hanyarsa ...

Mafi darajar ArcGIS

Kwarewa ga software don tsarin bayanan kasa kusan abu ne da ba makawa a yau, ko kana son mallake ka don samar da bayanai, don fadada ilimin ka game da sauran shirye-shiryen da muka sani ko kuma idan kana da sha'awar matakin zartarwa ne kawai don sanin matakin da kake. kamfanin ku. ArcGIS shine ...

Kwatantawa da banbanci tsakanin QGIS da ArcGIS

Abokan GISGeography.com sun yi wata kasida mai tamani ta kwatanta GQIS da ArcGIS, a kan batutuwa ƙasa da 27. A bayyane yake cewa rayuwar dukkanin dandamali ba abar ɗaci bane, la'akari da cewa asalin QGIS ya koma 2002, daidai lokacin da fasalin ƙarshe na ArcView 3x ya fito ... wanda tuni ya haɗa ...

Tsarin ArcGIS ya shafi Binciken Ma'adanai

Bishiyoyi waɗanda suke yin gandun daji kamfani ne mai ba da horo mai ban sha'awa a cikin yanayin ƙasa, ya ƙunshi ƙwararru a fannoni daban-daban, ƙwararrun ƙwararrun masanan da ke iya watsa ilimin ta hanyar koyarwa da kuma waɗanda ke son raba abubuwan da ke da amfani tare da abokan aikinsu na ƙwararru. A wannan lokacin Bishiyoyin da suke yin daji suna kira ga ...

Ruwa da taswira. tare da

Esri Spain ta ƙaddamar da kamfen mai ban sha'awa don Ranar Ruwa ta Duniya, tare da gabatar da gidan yanar gizo aguaymapas.com a cikin wata takarda da muka ɗan damu a cikin wannan labarin. “A yayin bikin ranar ruwa ta duniya, daga Esri Spain muna so mu nuna yadda fari a‘ yan watannin nan yake shafar albarkatun ruwan mu. Mun yi imani ...

Geographica na kwayoyin GIS

Abokan Geographica sun gaya mana wasu sabbin abubuwa waɗanda suka haɗa da tsarin horonsu, don haka muke amfani da damar don inganta ayyukansu. Geographica kamfani ne wanda aka keɓe ga rassa daban-daban na yanayin bambance-bambance, wanda ya haɓaka aiki tare da abokan cinikin dabaru waɗanda tabbas zasu tabbatar da sakamakon. Baya ga harafin G ...

GPS Mobile Mapper 6, Ɗauki bayanai

Mapper Mobile 6 shine ƙarni wanda ya maye gurbin CX da Pro, wanda Magellan ya samar a baya. A yau zamu ga yadda ake ɗaukar bayanai a cikin filin. 1. Saitunan asali. Don kama bayanai, kayan aikin dole ne a girka software na Taswirar Waya, wanda ya zo tare da fayafai lokacin siyan kayan aikin da ...