Archives ga

AutoCAD 2012

Mene ne mafi kyawun AutoCAD?

Sau da yawa muna ganin tambaya a can, game da wane sigar ne ya fi kyau ko me ya sa muke kare ta; sannan idan wata sabuwa tazo, akasari ana cewa kayan kwalliya ne kawai. Ko ta yaya, a matsayin farawa mun yi tambaya akan Facebook, inda Geofumadas ke da mabiya 18,000, kuma ga abin da amsa ta kasance: AutoCAD 2012 ya yi fice, mun fahimta da ...

Taron AutoCAD don Masu amfani da ƙananan ƙwayoyin cuta

Wannan makon ya kasance rana mai gamsarwa sosai, Na kasance ina koyar da kwas din AutoCAD don masu amfani da Microstation, a matsayin ci gaba da tsarin yanayin ƙasa da muka bayar kwanakin baya ta amfani da CivilCAD don samar da samfurin dijital da layukan kwane-kwane. Babban dalilin da yasa muka aikata hakan shine saboda duk da ...

Abin da yake Sabo a AutoCAD 2012 | Bayanin Tsare Sirri

Muna 'yan kwanaki kaɗan da ganin sanarwa na farko na abin da AutoCAD 2012 ya dawo da shi, aikin da aka kirkira kamar Iron-man. Kafin hakan ta faru, Na kasance ina yin nazarin abubuwan da nake tsammani tun daga farkon shekara kuma in kwatanta kwatancen da dillalan gida suka saki. Mai zuwa jadawalin kwatanta labarai ne wanda ...

AutoCAD 2012 Lokacin?

A wannan bazarar za mu ga sabon sigar AutoCAD 2012, wasu labarai suna sa mu ji kamar ya riga ya kusa. Ba mu san da yawa daga abin da za mu iya tsammani ba, ban da abin da al'ummomin Anglo-Saxon suka faɗi, da ɗan ɗan hasashen da na yi, fata na a yanzu yana kan abin da za mu iya gani a matsayin sabo ...

Free AutoCAD Hakika

Koyon AutoCAD ba hujja bace a waɗannan lokutan haɗin haɗin kai. Yanzu yana yiwuwa a nemo littattafai tare da bidiyo akan layi gaba ɗaya kyauta. Wannan zaɓin da na nuna muku shine mafi kyawun hanya mafi kyau don koyon AutoCAD a sauƙaƙe. Wannan aikin Luis Manuel González Nava, sigar da ta kasance a cikin ...