Archives ga

GPS / Boats

Kayan aiki da aikace-aikacen don binciken da cadastre

Kasuwancin UAV EXPO AMERICAS

Wannan Satumba 7,8, 9 da XNUMX na wannan shekara, za a gudanar da "UAV Expo Americas" a Las Vegas Nevada - Amurka. Babban nunin kasuwancin Amurka ne da taron da ke mai da hankali kan haɗakar UAS na kasuwanci da aiki tare da ƙarin masu gabatarwa fiye da kowane taron jirage marasa matuka. Ya rufe jigogi ...

Vexel ya ƙaddamar da UltraCam Osprey 4.1

UltraCam Osprey 4.1 Vexcel Imaging ya ba da sanarwar ƙaddamar da ƙarni na gaba UltraCam Osprey 4.1, babban kyamarar iska mai ɗaukar hoto ta musamman don tarin hotuna masu ɗaukar hoto na nadir (PAN, RGB da NIR) da hotuna mara kyau (RGB). Sabuntawa akai-akai don kintsattse, mara hayaniya kuma ingantattun wakilan dijital ...

News of HEXAGON 2019

Hexagon ya sanar da sababbin fasahohi kuma ya amince da sabbin abubuwan masu amfani da shi a HxGN LIVE 2019, taronta na duniya don hanyoyin dijital. Wannan haɗin mafita wanda aka haɗa a Hexagon AB, waɗanda ke da matsayi mai ban sha'awa a cikin na'urori masu auna sigina, software da fasahohi masu zaman kansu, sun shirya taron fasaha na kwana huɗu a Venetian a Las Vegas, Nevada, Amurka.

Geotech + Dronetech: kada ku miss shi

A ranakun 3 da 4 na Afrilu na wannan shekara ta 2019, Fairoftechnology - wani kamfani na Sifen, wanda ke zaune a Malaga, yana shirya kowane irin abu da ya shafi fasaha - yana gayyatar dukkan abokan aikin sa a cikin ƙasa don su halarci babban taron, inda su zai nuna sabbin abubuwa da yawa a cikin 'yan shekarun nan. Fairoftechnology, yana da yawa ...

6 geo-engineering wallafe don saukewa kyauta

A yau za mu gabatar muku da littattafan lantarki da wallafe-wallafe don fahimtar ci gaban fasaha a fagen aikin injiniya da tasirinsa ga rayuwar yau da kullun. Dukkanin kyauta da sauƙi don samun zaɓuɓɓuka. Idan aka fuskanci ci gaban fasaha wanda ake amfani da shi a yankin, yana da mahimmanci a ci gaba da sabuntawa domin gudummawar ayyukanmu na ci gaba ...

Fasahar geospatial, rawar ta da mahimmancin ta a cikin tsarin IT a cikin sassan Jigilar kayayyaki.

Fasahar geospatial. Kasancewar duk wata fasahar da akayi amfani da ita wajen siye, sarrafawa, tantancewa, gani da kuma yada bayanai da kuma bayanan da suka danganci wurin da wani abu yake, ya wuce tunanin da yake dashi na farko wanda yake dauke da GIS, GPS da Remote Perception (RS in Ingilishi) haɗakar da sabbin fasahohi masu amfani waɗanda ke amfani da kayan aiki ...

Matakai don samar da taswira ta amfani da jiragen

Kirkirar taswira ta amfani da wannan dabarar na iya zama babbar matsala, ɗayan waɗannan matsalolin yana da mahimmanci tare da sakamakon rasa watanni masu amfani na aiki mai amfani yayin da ba ku da ƙwarewar da ta gabata a cikin wannan aikin. Waɗanda suka kafa Tsarin Taswirar Aerotas suna magana da mu a cikin labarin POB ...

Yanayi na musamman

Lokacin da muka karanta ra'ayoyi daban-daban da ke tallafawa sadarwar da zane-zane ya ƙunsa, duka a matsayin kimiyya don wakiltar al'amuran ƙasa, kuma a matsayin fasaha don ba da wannan bayanin abubuwan da ake buƙata na zamani, za mu fahimci cewa lokacin da muke rayuwa ya haɗa da ayyuka da yawa a rayuwar yau da kullun. inda muke amfani da georeference a matsayin aiki ...

Sashen Kwatanta Kayan

Daidaita yanayin wuri ɗaya a wuri ɗaya, duk ƙimar nazarin samfur na GIM International da Hydro International. Geo-matching.com gidan yanar gizo ne mai kwatancen samfura mai zaman kansa don kayan masarufi da software a fannin kimiyyar lissafi, kimiyyar lissafi, da kuma lamuran da suka dace. Muna son jagorantar maziyartanmu ta hanyar ...

5 shawarwarin don kare lafiyar kayan aiki

Da wuya shawo kan shugabannin a lokacin; cewa kayan aikin da za a saya dole ne su sami inshora daga sata, lalacewa da haɗari. Abin fahimta ne a matakin farko, tare da tambayoyi kamar: Idan daga baya za'a ba da kayan aikin karamar hukumar, me zai hana su biya inshorar? Da sata? Shin wannan ba ku damar ...

Microstation: Shigo da ƙayyadaddun bayanai da annotations daga Excel

Ƙarƙashin mahimmancin ƙaddamarwa microstation
Shari'ar: Ina da bayanan da aka tattara tare da GPS Promark 100, kuma ta amfani da GNSS aikace-aikacen aiki bayan waɗannan rukunin, suna ba ni damar aika bayanin zuwa Excel. Ginshikan da aka yiwa alama a rawaya sune haɗin gabas da arewa da bayanin bayaninsu; sauran bayanan bayanan aikin bayan aiki ne kawai. Matsalar: Ina buƙatar masu amfani don ...