Vexel ya ƙaddamar da UltraCam Osprey 4.1

UltraCam Osprey 4.1

Hoto na Vexcel ta bada sanarwar sakin tsararrakin UltraCam Osprey 4.1, kyamara mai girman gaske don tasirin hotunan Nadir na lokaci guda (PAN, RGB da NIR) da hotunan oblique (RGB). Updatesaukakawa akai-akai ga rarrafewa, mara sauti, da ingantattun wakilcin wakilcin dijital na duniya suna da mahimmanci don tsarin birni na zamani. Samun ingantaccen tarin tashin jirgin sama wanda ba a taɓa gani ba tare da ingantaccen ɗimbi tare da ingancin geometric, UltraCam Osprey 4.1 yana kafa sabon ma'auni a cikin taswirar birane da ƙirar 3D birni.

Ya jagoranci na zamani na UltraCam na'urori masu auna sigina na iska, Tsarin ya haɗu da sabon ruwan tabarau na al'ada, masana'antun hoto na CMOS na gaba tare da kayan lantarki, da kuma bututun da ke ɗaukar hoto na duniya don sadar da hotunan ingancin da ba a taɓa gani ba, dangane da ƙayyadaddun ƙuduri, bayyananniya, da kewayon haɓaka. . Tsarin yana ɗaukar yawan aiki na jirgin zuwa sababbin matakan, tattara 1.1 Gigapixels kowane 0.7 seconds. Abokan ciniki na iya tashi da sauri, rufe ƙarin yanki, da kuma ganin ƙarin cikakkun bayanai.

Sabuwar Compaƙƙarfan Motsa Yanayin Ada ada Motion (AMC) yana ɗaukar nauyin hoto mai saurin rikidewa yana ba da haske ga bambance banbance banbance-banbance na ƙasa a cikin hotunan oblique don samar da hotunan tabbataccen abu da kaifi.

Samun kasuwanci na UltraCam Osprey 4.1 an shirya shi a farkon 2021.

Baya ga sabon tsari na lamba - UltraCam Osprey 4.1 kyamarar ƙarni na 4 ne a cikin sigar ta farko - wannan sabon ƙarni yana gabatar da sabbin abubuwan ƙira don haɓaka sauƙi na amfani. Daga cikin wasu abubuwa: rage girman kyamara yana buɗe zaɓuɓɓukan jirgin sama har ma da ƙaramin jirgin sama kuma filin ingantaccen ra'ayi yana ba da damar sauƙaƙewa ba tare da ɗaga kyamara ba. Abokan ciniki yanzu suna da sauƙi ga IMU da UltraNav hardware, don canza UltraNav ko kowane tsarin gudanarwa na jirgin sama akan shafin ba tare da buƙatar ƙarin caji ba bayan cire IMU.

“Tare da UltraCam Osprey 4.1 kuna samun kyamarori biyu a cikin gida guda. Tsarin ya dace da bukatun aikace-aikacen daban-daban tun daga kundin tsarin birane har zuwa aikace-aikacen taswirar gargajiya na manufa guda ta jirgin, ”in ji Alexander Wiechert, Shugaban Kamfanin Kamfanin Vexcel Imaging. "A lokaci guda, mun kara haɓakar ƙafafun nadir zuwa sama da pix 20.000 a duk faɗin jirgin don ƙirƙirar ingancin tarin tashin jirgin wanda galibi ana samun shi ta babban tsarin kyamara."

Bayani mai mahimmanci 

  • Girman hoto na PAN na 20.544 x 14.016 pixels (nadir)
  • 14,176 x 10,592 pixels Girman hoto Girman launi (oblique)
  • Siffofin hoto na CMOS
  • Magana game da Motsi na Ci gaba (AMC)
  • 1 firam a cikin 0.7 seconds
  • Tsarin ruwan tabarau na PAN 80mm.
  • Tsarin ruwan tabarau na 120mm (Tsarin RGB Bayer) 

Barin amsa

Your email address ba za a buga.

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.