Google Earth / Mapssababbin abubuwa

Google Earth mai ɗaukar hoto, don amfani ba tare da haɗin Intanet ba

Kwanan nan Google ya yi wasu canje-canje ga lasisi, daga cikinsu an ambaci:

1 Kaddamar da sigar da za'a iya amfani da ita

An inganta wannan don dalilai kamar batun bala'in ƙasa, wanda ya haɗa da asarar makamashin lantarki ko haɗuwa. A wannan yanayin akwai sigar da za'a sanya akan faifan USB ko a bangare ta amfani da VMWare.

Hakanan an gabatar da ita azaman madadin cibiyoyin da ke da iyakantaccen bandwidth a cikin damar Intanet, wanda zai iya haifar da za a yi amfani da Google Portable data daga intanet ɗin. Kar mu ce don samun damar bayanai a wuraren da babu haɗin kai.

Google tukuna ba ya ambaci Farashin wannan sigar ba ya sanar da ko wannan sigar na masu amfani da Google Earth ne kawai, waɗanda farashin su ya dogara da ɗan toda, ko dutse. (Bai kamata ba amma wannan hoton yana nuna)

Sigar Kasuwanci ya hada da Abokan Ciniki, Sabis da aikace-aikacen Fusion, yanzu dole ne mu kara aikace-aikacen Fir. Tabbas, idan kuna da sha'awa ƙwarai, kuna iya tambayarsu hanyoyin samun sa da farashin, an bayyana cewa lallai ne ku samar da faifan.

fusion_pro_flow

 

2. Google Earth Plus ya zama kyauta. 

Kafin wannan sigar, an biya $ 20 kowace shekara, a ƙarshen shekara 2008 an cire wannan kuɗin yana yin sa ayyuka Sun kasance sigar ɓangare na kyauta ne.

3 Google Earth Pro ya kasance a $ 100.

Kudin al'ada na wannan lasisin shine $ 400, yayin da aka dakatar da farashin wannan Plus, Google ya ba da ɗan lokaci Pro na kawai $ 100, wannan don motsa waɗanda suka biya $ 20 $ don ɗaukar wani mataki zuwa canza wasu ayyuka karin.

Daga cikin mafi kyawun wannan lasisin shine cewa zaka iya shigo da .shp da .tab data, kuma tabbas, ƙudurin hotunan hotuna 4,800 pixels. Kodayake ɗaukar hoto iri ɗaya ne, batun da mutane da yawa ke ruɗar cewa wannan sigar tana da ɗaukar hoto mafi girma.

Golgi Alvarez

Marubuci, mai bincike, kwararre a cikin Samfuran Gudanar da Ƙasa. Ya halarci Conceptualization da aiwatar da model kamar: National System of Property Administration SINAP a Honduras, Model na Management of hadin gwiwa Municipalities a Honduras, Integrated Model na Cadastre Management - Registry a Nicaragua, System of Administration na Territory SAT a Colombia. . Editan shafin ilimin Geofumadas tun daga 2007 kuma mahaliccin Kwalejin AulaGEO wanda ya haɗa da darussa sama da 100 akan GIS - CAD - BIM - batutuwan Twins na Dijital.

shafi Articles

4 Comments

  1. Ina kawai neman sanin farashin da dole ne a biya don iya ganin hotunan shafukan yanar gizon da muke sha'awar tare da kusanci, kawai na gano ta wannan hanyar cewa Google Earth ba ta karɓar ƙarin kuɗi don samar da sabis ɗin, ba zan so hakan ba Don sanin ko akwai hanyar da za mu iya lura da wuri sosai wanda shine abin da muke sha'awa, da kuma yadda zan ci gaba don cimma shi, Na bayyana cewa ina da inji ne kawai a cikin amfani da kwamfuta, an yi ni da itace. amma saboda ci gaban aiki yana taimaka min, Zan so kuma in san ta hanyar kudin zan iya gyara ta. NAGODE .. RODOLFO… 24/04/09

Deja un comentario

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa