Archives ga

My egeomates

Bincike, bincike da kuma sababbin abubuwa

Abubuwa na tafiya zuwa Bolivia

Kamar yadda na ambata a baya, zan halarci kwas ɗin Real Estate Cadastre a Santa Cruz de la Sierra, Bolivia daga 6 zuwa 12 ga Yuli. Rikitarwa? ... wanda ake amfani dashi yanzu shine 220V ... sami biza ... Mexico da Costa Rica sune mafi kyawun zaɓuɓɓuka ... samun allurar zazzabin rawaya dole ne.  

$ 30 don bikin ranar blogger

A ranar 14 ga Yuni, ana yin bikin ranar mai rubutun ra'ayin yanar gizo na duniya, cinikin tare da ciwo fiye da ɗaukaka da ta fara fewan shekarun da suka gabata kuma fewan kaɗan ke tunanin yadda ƙarshen zai. Misali za su ba da $ 30 ta hanyar Paypal ga duk wanda ya rubuta mafi kyawun abin tunawa har zuwa yau kuma a ƙarƙashin taken wannan shekara wanda shine ...

To, ina nan a karshe

Bayan doguwar tafiya na tsawon awanni 8, lokuta masu ban sha'awa tare da jami'an shige da fice wadanda da alama suna son su taba kwallayen ku fiye da duba ko kuna dauke da abubuwa masu hadari, cikin farin ciki na isa Marriot Hotel a cikin Inner Harbor area ... da karfe 12 na safe. dare, lokacin gabas. Da kyau, a nan ne BE ...

Ƙungiyoyin da suka fi so a cikin iyali

Babu wanda zaiyi balaguro ba tare da an tsara shi ta hanyar amfani da dabaru a filin jirgin sama ba, a ina kuma; a tsakiyar kwamfutar tafi-da-gidanka. Ba abubuwa masu daraja bane, suna da sauƙin siya akan Amazon kuma a cikin kwanaki 27 zasu kasance a cikin wasikun ku ... amma sun dawo daga tafiya tare da su a hannu, ...

Nawa ne shafin ku ya fi dacewa?

Anan na nuna muku shafi wanda yake kirga kimar darajar blog dangane da wasu sigogi kamar damar samun kudin shiga, alkaluman Alexa, matsayin shafi, bayanan baya daga Google, Yahoo da sauransu. Wannan Cyberwyre ne, lokacin da aka sanya shi akan bulogin, Geofumadas ya samar da damar $ 61 kowane wata tsakanin tallace-tallace ...

Yau an girgiza ni

Dubi jadawalin ƙididdigar saboda wani rubutu da na rubuta game da rairayin bakin teku na Panama wani ya girgiza shi bayan Blog en Serio yayi la'akari da ɗayan abubuwan da suka fi so. Jadawalin yana nuna yadda ziyarori ke tashi a lokaci guda daga matsakaiciyar ziyarar 1,000 a kowace rana zuwa kusan 8,000 ... ...

Na dawo daga tafiya

Da kyau, na dawo daga dogon yawon shakatawa na ƙananan hukumomi inda, bisa ga rahotannin da suka iso, aikin sabunta tsarin cadastral ya fara. Wannan ba ɗaya bane lokacin da kuka isa shafin, amma da kyau, in gaya muku rabin tafiyata a hoto, ga abin da rahotonnin fasaha ba su faɗi ...

Ina so in sanya hoto, wanda zan rubuta?

Lokacin da ka fara blog, akwai tambayoyi da yawa akan tebur, musamman don kasawa; ɗayansu shine wanda za'a rubuta. Akwai matsayi daban-daban, waɗannan wasu ne: 1. Rubuta don waɗanda kuka sani. Wannan yana aiki ga waɗanda suke son sanya shafin yanar gizo na sirri, inda zasu iya faɗi abubuwan rayuwar su, karatun su ko tafiye tafiyen su. ...

Muhimmancin biyan kuɗi

Samun blog yana da ban sha'awa, samun masu biyan kuɗi alƙawari ne. Abinda ya faru shine masu karanta tsarin kamar Google Reader suna amfani da irin wannan kayan aikin don kasancewa tare da rukunin yanar gizon da suka fi so ba tare da ziyartar su kai tsaye ba, mafi ƙarancin barin alamun idan har suna cikin ofis tare da kewayawa ...

Wanda ya haɗa zuwa Geofumadas

Unchaddamar da shafin yanar gizo yana buƙatar horo da jin daɗi, amma babu ɗayan wannan da yake da ma'ana idan wasu rukunin yanar gizo basu fifita ku sanya ku akan rubutun su ko yin tsokaci ga masu karatun su game da abinda kuka rubuta. A yanzu da na sake nazarin yadda sabon makwabta na gaba zai kasance, waɗannan rukunin yanar gizon sun faɗi wani abu game da Geofumadas, ...

Matsayi na farko

Aboki, wanda tare da shi yake da daɗin magana game da samfuran sararin samaniya, ya ce don yin rubutu game da wannan batun dole ne ka sha taba kore. Saboda haka sunan geofumadas, wanda ya fara a 2007, yanzu tare da wasu sararin samaniya waɗanda ke maimaita abun ciki a ƙarƙashin fasahar haɗuwa. Daga marubucin, zaku iya sani da yawa yayin da kuke karantawa ...