Archives ga

GIS

Gersón Beltrán na Twingeo Bugu na Biyar

Menene mai ilimin binciken ƙasa yake yi? Mun daɗe muna son tuntuɓar jarumar wannan hirar. Gersón Beltrán ta yi magana da Laura García, wani ɓangare na ƙungiyar Geofumadas da Twingeo Magazine don ba ta hangen nesa game da halin yanzu da makomar geotechnologies. Za mu fara da tambayar abin da Mai binciken yanayin ke yi da gaske kuma idan - kamar da yawa ...

Geomoments - Motsa jiki da Wuri a cikin aikace-aikace ɗaya

Menene Geomoments? Juyin juya halin masana'antu na huɗu ya cika mu da ci gaban fasaha da haɗakar kayan aiki da mafita don samun sararin samaniya mai amfani da ƙwarewa ga mazaunin. Mun san cewa duk wayoyin hannu (wayoyin hannu, kwamfutar hannu, ko kuma agogon hannu) suna da ikon adana bayanai masu yawa, kamar bayanan banki, ...

NSGIC ta Sanar da Sabbin Mambobin

Hukumar Kula da Yammacin Kasa ta Kasa (NSGIC) ta sanar da nadin sabbin mambobi biyar a Hukumar Daraktocin ta, da kuma cikakken jerin jami’ai da mambobin kwamitin na lokacin 2020-2021. Frank Winters (NY) ya fara ne a matsayin zaɓaɓɓen shugaban ƙasa don karɓar shugabancin NSGIC, yana karɓar ragamar mulki daga Karen ...

Halin Geospatial da SuperMap

Geofumadas ya tuntubi Wang Haitao, Mataimakin Shugaban Kamfanin SuperMap na kasa da kasa, don gane wa idanunsa duk sabbin hanyoyin kirkirar abubuwa a cikin yanayin kasa, wanda kamfanin SuperMap Software Co., Ltd. ya bayar 1. Da fatan za a gaya mana game da tafiyar juyin halittar SuperMap a matsayin jagorar mai bayarwa daga mai ba da sabis na GIS na China SuperMap Software Co., Ltd. ƙwararren mai bada ...

HERE da Loqate Ku Fadada Haɗin gwiwa don Taimaka wa Kasuwancin Inganta Bayarwa

HERE Technologies, bayanan wuri da dandamali na fasaha, da Loqate, babban mai haɓaka tabbatar da adireshin duniya da hanyoyin samar da geocoding, sun ba da sanarwar faɗaɗa haɗin gwiwa don samar da kamfanoni da sabuwar hanyar kama adireshi, inganci da fasahar geocoding. Kasuwanci a duk masana'antu suna buƙatar bayanan adireshin ...

GRAPHISOFT yana faɗaɗa BIMcloud azaman sabis don wadatar duniya

GRAPHISOFT, shugaban duniya a cikin tsarin samar da kayan kwalliyar bayanai (BIM) hanyoyin magance software na gine-gine, ya faɗaɗa samfuran BIMcloud a matsayin sabis a duk duniya don taimakawa masu zanen gine-gine da masu zane-zane su haɗa kai kan sauyawar yau zuwa aiki daga gida a A cikin waɗannan mawuyacin lokaci, ana ba da kyauta na kwanaki 60 ga masu amfani da ARCHICAD ta sabon gidan yanar gizon sa. BIMcloud kamar ...

Biranen karni na 101: kayayyakin gine-gine XNUMX

Abubuwan haɗin yau da kullun buƙata ce ta yau. Sau da yawa muna tunanin biranen birni masu kaifin baki ko dijital a cikin mahallin manyan biranen da ke da mazauna da yawa da kuma ayyuka da yawa waɗanda ke tattare da manyan biranen. Koyaya, ƙananan wurare suma suna buƙatar abubuwan more rayuwa. Tabbatacce a cikin gaskiyar cewa ba duk iyakokin siyasa suka ƙare a layin cikin gida ba, ...

Geomatics da Duniya Sciences a cikin 2050

Abu ne mai sauki ka hango abin da zai faru nan da mako guda; Yawanci ana tsara ajanda, za a soke taron na dogon lokaci kuma wani abin da ba a zata ba zai taso. Hasashen abin da zai iya faruwa a cikin wata ɗaya har ma da shekara galibi ana tsara shi a cikin shirin saka hannun jari kuma kuɗin kuɗin kwata-kwata ya bambanta kaɗan, kodayake ya zama dole a watsar da ...