Darussan AulaGEO

Tsarin ArcGIS Pro - sifili zuwa ci gaba da ArcPy

Shin kana son koyon yadda ake amfani da kayan aikin da ArcGIS Pro ya samar, farawa daga karce? Wannan kwas ɗin ya haɗa da kayan yau da kullun na ArcGIS Pro; gyare-gyaren bayanai, hanyoyin zaɓaɓɓun sifofi, ƙirƙirar yankunan sha'awa. Sannan ya haɗa da digitizing, ƙara yadudduka, teburin gyara da ginshiƙai a cikin sifofi.

Hakanan zaku koyi yadda ake ƙirƙirar alamomin jigo dangane da halaye, shigo da bayanai daga Excel, bincike kan kari, da kuma nuna hoto. Karatun ya hada da darussan jagora mataki-mataki ana amfani dasu a cikin muhallin AulaGEO. Koyi matakin ci gaba na ArcGIS Pro.

Ana amfani da hanyar gabaɗaya a cikin mahallin guda ɗaya gwargwadon tsarin AulaGEO.

Me zasu koya?

  • Koyi ArcGIS Pro daga karce
  • Irƙiri, shigo da bayanai, bincika da kuma samar da taswira ta ƙarshe
  • Koyi ta hanyar yin, ta hanyar abubuwan amfani-da-mataki amfani - Duk a cikin yanayin bayanai ɗaya
  • ArcGIS Pro ya samu ci gaba

Abin nema ko abin da ake bukata?

  • A hanya ne daga karce. Don haka ana iya ɗaukar sa ta ƙwararren masanin ilimin geo-engineering ko mai sha'awar zane.

Wanene don?

  • Duk wanda yake son inganta martabarsa da faɗaɗa damarsa a cikin ƙira da bincike.
  • Masu amfani da GIS waɗanda suka yi amfani da nau'ikan ArcGIS Desktop kuma suna son koyon yadda ake aiwatar da ArcGIS Pro

Karin bayani

 

Golgi Alvarez

Marubuci, mai bincike, kwararre a cikin Samfuran Gudanar da Ƙasa. Ya halarci Conceptualization da aiwatar da model kamar: National System of Property Administration SINAP a Honduras, Model na Management of hadin gwiwa Municipalities a Honduras, Integrated Model na Cadastre Management - Registry a Nicaragua, System of Administration na Territory SAT a Colombia. . Editan shafin ilimin Geofumadas tun daga 2007 kuma mahaliccin Kwalejin AulaGEO wanda ya haɗa da darussa sama da 100 akan GIS - CAD - BIM - batutuwan Twins na Dijital.

shafi Articles

2 Comments

  1. Yallabai,

    Zanima ya ba ni nudite obuku u GIS programu. Ja sam po struci diplomirani inženjer geologije para sam zainteresovana za obuku u navedenom programu. Me kuke buƙatar kunshin kuma menene kuke buƙata akan layi?

    Haƙiƙa mai ban mamaki na odgovoru

Deja un comentario

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa