Gisar GIS ta lashe kyautar Gudanarwa na Gida a GeoTec

image

Aukuwa GeoTec Ana gudanar da shi kowace shekara tun daga 1987 don inganta mafi kyawun ƙwarewa a cikin ƙira da aiwatar da fasahar geospatial. Kamar yadda na nuna muku a cikin Yuni ajanda, An gudanar a Ottawa daga 2 zuwa 5, kawai a yau wanda ya ƙare masu nasara daga kyautar mafi kyawun ƙoƙarin da aka bayar.

Hanyoyin wannan kyautar sun yi kama da abin da aka ci gaba a cikin 'yan shekarun nan, ana karɓar su har zuwa watan Afrilu, to, akwai sarari don ra'ayi, jefa ƙuri'a tare da sukar shawarwarin a tsakanin masu biyan kuɗi na mujallar GeoWorld, jaridar labarai GeoReport da masu amfani da tsarin GeoPlace.com.

Kuma wadannan su ne masu nasara:

Geospatial Innovator Award - an ba da shi ga masu haɓaka waɗanda suka kirkiro sabon software ko kayan aikin waɗanda ƙarfin su ke faɗaɗa damar masana'antar geospatial.

Mai nasara: Tsarin Maɓallin

yawa cuda

Babban fa'idarsa shine shan siginar meterese don haɓaka aikace-aikacen sa ta yadda sabbin hanyoyin sarrafa 64-bit zasu iya ɗaukar cikakkiyar damar aiwatar da ayyukan daidaituwa, wanda shine ɗayan mahimman abubuwan da muka sani yanzu shine "multicore".  dual core Yana da ban sha'awa cewa Manifold yasan idan ƙungiyar tana da katin zane na fasahar nau'in fasaha NVIDIA-CUDA kuma tsararren yanki mai ma'ana mai tsawo, daga taswira tare da density mai yawa DTM na maki triangulation na iya ɗaukar fiye da mintuna 6 zuwa 11 na seconds !!!

Hakanan akwai ambatonsu guda uku masu daraja ga:

  • AutoDesk, tare da fasahar samun damar sa FDO bayanai
  • ESRI Kanada, tare da gabatarwar RARIYA
  • LizardTech, tare da Express Suite

 

Kyautar Kamfanin Jama'a - Aka kawo shi ga hukuma ko ma'aikatar don dalilai marasa amfani

Mai nasara: Hukumar Injiniyan Sojan Amurka da sufuri ... (SDDCTEA) tare da karɓar IRRIS a cikin tsarin yanke hukunci mai rikitarwa.

sddctea gis

Hakanan a cikin wannan rukuni an ambaci ambaton mai daraja uku:

  • Garin Nanaimo, a cikin Columbia ta Burtaniya
  • Yanayi da Sashin Gaggawa na Kanada
  • Birnin Quinte West, a Ontario.

 

Kyauta ga Kasuwanci na Kamfanoni - An bayar da wannan ga cibiyoyi masu zaman kansu waɗanda suka birgeni tallafi da kirkirar fasahar GIS.

Gasara: ESRI, tare da ArcGIS Explorer

arcgis bincike Bayan 'yan kwanaki da suka gabata, na tuna yin bita kan wannan kayan aiki, wanda yayi kama da Google Earth kowace rana.

Ambaton guda biyun da aka ambata a wannan rukuni sun kasance:

  • EmerGeo, tare da mahimman aikin EmerGeoGIS na software
  • Intanit Technologies, tare da shirin NEXTmap 3D

Mun yi farin cikin sanin cewa Manifold yana cin nasarar wannan nau'in incurs a cikin yanayin geospatial, kamar yadda muka gani a cikin CalGIS... saboda bayan shekara guda na yin magana game da fa'idodin wannan aikace-aikacen, mutane da yawa sunyi imani cewa duniya zata iya zama mara gaskiya idan ta kasa hawa kanta a tsakanin manyan, tana riƙe kanta azaman fasaha mai zaman kanta kuma ba wani masana'anta ta siya ba.

Barin amsa

Your email address ba za a buga.

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.