AutoCAD-AutoDeskKoyar da CAD / GIS

Taron AutoCAD, tare da mai koyar da layi

Wannan wataƙila ɗayan kyawawan kwasa-kwasan AutoCAD da na gani, waɗanda a ƙarƙashinsu ake hidimtawa su a tsarin fasalin kamala. Daga wannan mawallafin daga VectorAula, wanda kuma yake koyar da kwalliyar Corel Draw da Web Design Design.

hanya autocadKo da yake akwai hanyoyi masu yawa da kuma hanyoyin, daga cikin mafi muhimmanci daga wannan shine tsarin ci gaba da nazari; wanda ya bambanta daga hanyar da aka ɗauka da son zuciya ta sake yin maimaitawa da kuma wanda za'a iya farawa a kowane lokaci, ba tare da jira jira ba.

Cikakken karatun yana ɗaukar awanni 90, wanda za'a kammala shi kuma a maimaita shi don ɗanɗana a cikin sati 12. Kowane mako yana ƙunshe da babi a cikin jimloli guda 71 kamar haka:

1 - Shigarwa da kuma daidaitawa

1 Bukatun da Shigarwa
2 Ayyukan aiki
3 Saiti na ainihi, allon da menus

2 - Saduwa ta farko

4 Gabatarwa: CAD, manufofin, ilmi na baya
5 Hanyar aikin aiki
6 Ƙididdigewa, linzamin kwamfuta da zane-zane
7 Rubutun asali: shafewa, daidaitattun abubuwa, zane-zane, tsayi da kuma amfanin gona
8 Bugu da ƙari
9 Ajiye hotuna

3 - daidaici a cikin zane

10 Abubuwan da suka shafi abubuwa
11 Yanayin shigar bayanai: ta linzamin kwamfuta, keyboard, da kuma gauraye
12 Gudanarwa Systems
13 Yanayin zaɓin shiga
14 Grid
15 Ƙuntattun iyakokin
16 Yi aiki accelerators
17 Fuskar da ke nunawa: ƙaddamarwa da gyaran wurare da kuma cikakkun bayanai

4 - Kamfanoni masu daidaito da bugu

18 Kwayar ƙirar: ƙira, polygons, ellipses, quadratic da kuma cubic curves
19 Sauya yanayin
20 Sarrafa matsayi da juyawa abubuwa
21 Sarrafa girman, tsawon, da kuma rabbai
22 Kwace abubuwa masu maimaita: mutum, tsari, radial, matrix, nunawa da daidaituwa
23 Gyara gyare-gyare tare da grips
24 Alamar alama: maki, rarrabewa da digiri

5 - Gudanar da aikin

25 Sarrafa dukiyar abubuwa. Launi, aikin alama da wakilci. Haske daga cikin layi. Iri iri Girman layin layi
26 Tsarin ayyukan ta hanyar layi. Mai sarrafa kayan sarrafawa. Gudanar da ganuwa da bugu da abokai.
27 Halitta da daidaitattun sifofin tsoho na ayyukan daban-daban. Shafin samfurin
28 Ana tsarkakewa da ma'anar.

6 - Littattafai da alamomi

29 Annotations, rubutu da rubutu. Saita rubutun rubutu
30 Sashe da kuma raguwa. Abubuwan shading
31 Tsarin tsari na ƙirƙirar ɓangaren da aka tsara. Sharuɗɗa don saka wani toshe. Tips da kuma kariya a cikin amfani da tubalan
32 Raba bayanin tsakanin zane. Jawo kuma sauke daga ɗaya bude zane zuwa wani
33 Bayanan da ke hade da abubuwa. Ƙayyade, sakawa da shirya tubalan tare da halayen

7 - Buga ayyukan 2D

34 Bugu da ƙirar jiragen sama
35 Saita gabatarwa
36 Shafin shafi Layout na ra'ayoyi da yawa. Akwatin rubutu. Kira na sikelin. Rubutun bugawa
37 Sanya gabatarwa
38 Print gabatarwar
39 Koma zuwa PDF
40 Abubuwan da ke cikin tsarin DWF

8 - Ragewa

41 Sanya na linzamin kwamfuta, masu hada kai, kusurwa, radial, daidaituwa da haɗin haɗin
42 Gudanar da tsarin tsarin
43 Ƙananan fasali
44 Adawa na girma, wuri a cikin tsare-tsaren
45 Kira na yankunan

9 -Introduction zuwa 3D

46 2D zane-zane
47 Shafin 3D
48 Nuna kallo uku
49 Kayayyakin abubuwa na 3d
50 Duba Cube
51 Dynamic orbitation
52 Daidaita daidaito da hangen nesa
53 Gyara abubuwa 2D a cikin 3D. Tsayi na ganuwar
54 Ayyukan 2D a cikin 3D
55 Tsarin haɗin kai na mutum

10 - Abubuwa 3D

56 Sakamako vs. Meshes
57 Tushen mahimmanci: prism, kwari, sphere, cylinder, mazugi, dala
58 Sassan da aka gina: extrusion, hawa, juyawa
59 Haɗuwa daskararru. Boolean ayyuka
60 Sassan
61 Basic meshes
62 Ƙirƙirar ƙwayar cuta da kuma fuska na polyface
63 Juyawa abubuwa

11 - samfurin 3D

64 Ƙari na 3D
65 Gudanar da Daidaita Daidaitawa da Tsarin Gida
66 Cuts da sashe

12 - gabatarwar aikin 3D

67 Hoton hoto na ainihi: Rayi
68 Haskewa: inuwa, hasken rana, hasken walƙiya.
69 Abubuwan kayan: laushi, ɗawainiya, ƙare.
70 Asusun
71 Bugu da ƙari na 3D. An gabatar da aikin a karshe a cikin 3d. Saitin sanyi. Bayarwa a cikin jigogi na zamani.

Farashin wannan hanya ta shiga cikin 190 Euros, ba mummunan ba idan ka yi la'akari da cewa wannan hanya ba kawai 2D ba har ma 3D tare da takardar shaidar da ka aika ta hanyar mail na al'ada a karshen.

yanar-gizon kundin kan layi

Ba ya haɗa da shirin, amma zaka iya amfani dashi sashen ilimi AutoCAD wanda ke cikakken aiki don koyo. Wannan jerin wasu kayan aikin dijital ne waɗanda aka haɗa:

  • Jagoran littafi tare da rassa koyarwar 12 (shafukan 410)
  • 12 jagorantar jagora ta kowane mataki (95 shafuka)
  • Ayyuka na ƙayyadaddden kyauta na 35
  • Tarin 2D tubalan
  • Nemi 3D abubuwa
  • Manufar litattafai na AutoCAD 2011 da 2010 a (shafukan 65)
  • Jagorar mai amfani na AutoCAD 2011 da 2010 a (shafukan 1024)
  • Hotuna masu nuni da sauri (shafukan 6)
  • Shafuka: shafuka, koyawa da misalai (shafukan 60)

Don ƙarin bayani:

http://www.curso-autocad.com/

Golgi Alvarez

Marubuci, mai bincike, kwararre a cikin Samfuran Gudanar da Ƙasa. Ya halarci Conceptualization da aiwatar da model kamar: National System of Property Administration SINAP a Honduras, Model na Management of hadin gwiwa Municipalities a Honduras, Integrated Model na Cadastre Management - Registry a Nicaragua, System of Administration na Territory SAT a Colombia. . Editan shafin ilimin Geofumadas tun daga 2007 kuma mahaliccin Kwalejin AulaGEO wanda ya haɗa da darussa sama da 100 akan GIS - CAD - BIM - batutuwan Twins na Dijital.

shafi Articles

2 Comments

  1. Mun gode don bada shawarar mu.
    Muna ƙoƙari muyi aikin kamar yadda muke so mu koya shi. Muna ci gaba da inganta shi albarkacin sakewa tare da ɗalibai.
    A cikin 'yan watanni za mu sake sabuntawa zuwa v.2014 tare da karin bidiyo da kuma nunawa a cikin zane-zane.
    Thanks sake.

  2. hanya mai ban sha'awa kuma tare da kyakkyawan shirin nazari I. Shin zai yiwu su bamu kyauta ko kuma su hada da a kalla wani bangare na kyauta a gare mu a Latin Amurka wanda ba zai iya samun damar wannan hanyar da aka biya ba don su iya bin ta?… na gode ina fatan wasu amsa …… Yaƙub

Deja un comentario

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

Komawa zuwa maɓallin kewayawa