featuredGeospatial - GISsababbin abubuwa

Kamara System aiyuka-streetview

Aiwatar da Kayan aikin Streetview da Tsarin aiki sune samfuran ƙwarewar shekaru tare da ɓangaren abokin ciniki. Daga abokin cinikin su na farko wanda ke samar da zane-zane a Bogotá, Colombia, sun faɗaɗa abokan cinikin su zuwa duk nahiyoyin duniya, suna ba da gudummawa a cikin ayyuka da masana'antu iri-iri.

Aikace-aikacen kayan aikin su suna da faɗi kamar yadda zamu iya tunani, la'akari da cewa da ƙanƙanin kaɗan buƙatar Streetview ɗin ta haɓaka don magance buƙatu da rage farashin manyan ayyuka. A wannan yanayin, kamfanin da ke inganta waɗannan samfuran ya ƙware ne wajen samar da cikakkun kayan aiki da shirye-shirye don yin rikodi, sarrafawa da kuma buga babban ƙudirin Streetviews, tare da cikakken ikon mallaka da marubuta.

Ta yaya zaku yi amfani da Aiwatar da Streetview?

  • cartography
  • Gyara
  • Publicidad
  • Hakikanin Estate
  • ilimi
  • Mining
  • tsaro
  • Tsaro
  • Tsarin birni
  • Railway Industry
  • Ma'aikatar Ayyuka
  • Ayyukan Gida
  • Ayyukan Meteorological

Ƙungiyar

Babban kyamara ita ce tsakiyar waɗannan tsarin, tare da damar ɗaukar bayanai da yawa, yin rikodin har hotuna hotuna 7 a sakan ɗaya. Ana adana bayanai da metadata a cikin kyamarar akan musayar SSD mai musanyawa, adana har zuwa hotuna 250.000 Streetview kuma har zuwa awanni 9 na ci gaba da kamawa.

Akwai wadatattun hawa da hawa don kowane samfurin kayan aikin Streetview. An tsara kowane ɗayan layuka uku na tsarin don aiwatar da ɗaukar bayanai a cikin fannoni daban-daban, kuma tare da cikakken ikon mallaka.

Tsarin Kamara na Kamfanin Kira

Za'a iya haɗawa da tsarin ta kowane motar mota ko abin hawa don sauke bayanai ta hanyar hanyoyi, hanyoyi, hanyoyi masu datti da sauransu.

Wannan tsarin ya hada da:

  • Matsayi na Magnetic don rufin
  • 30 Megapixels kamara
  • Tablet Samsung Galaxy Tab S2 (8 ") a matsayin WiFi Remote Control
  • Umurnin Android Remote Control
  • Ƙwaƙwalwar ajiya ta SSD
  • UV mai sauyawa
  • GNSS mai karɓar (4 GPS a ɗaya)
  • Antenna (Matakan haɓaka)
  • Baturi da caja
  • Mai haɗi mai sauri} Mai saka idanu na Baturi
  • Yarjejeniyar shekara guda ga Mahaliccin, shirinmu na yau da kullum Streetview
  • Binciken Yanar gizo
  • Kyakkyawan yanayin kamara
  • Cables da sassa masu gyara

Shirye-shiryen

 CREATOR

Hada da sayan Kit. Wannan shirin yana aiwatarwa har zuwa kan titin 50.000 Street a cikin awanni 24 kuma yana ƙirƙirar burauzar aiki, tare da yiwuwar daidaita wannan kayan aikin mai ƙwarewa don bukatunku.

PHOTOGRAM

Wannan keɓaɓɓen software ɗin Hoto yana sanya sauƙin ƙirƙira da haɗakar abubuwa da / ko ƙimomin, da amfani ga mai bincike. Ana iya amfani da Hoton don yiwa abubuwan lakabi, sanya maki maki na sha'awa don sauƙaƙe bincike; don auna nisa da saman.

KARANTA SANTAWA

An shigar da aikace-aikacen Android a kan Samsung Galaxy S2 (8 ”) kwamfutar hannu wanda ya zo tare da kayan aikin. Ikon Nesa na Ilhama yana baka damar sarrafawa da duba kyamara da ayyukan GPS yayin samar da Streetviews.  

Aiwatar da Streetview shine cikakken cikakken bayani game da abin da kamfani ke buƙata

Idan hoto yana da darajar kalmomi dubu, to Aiwatar da Streetview na iya zama daidai da ɗaukacin labari. Aiwatar da Streetview yana ba da dama don samarwa da kuma buga labarinku a cikin digiri 360, a matsayin cikakken bayani, cike da zaɓuɓɓuka kuma ya dace da nau'ikan kasuwanci, masana'antu da aikace-aikace iri-iri.

Lissafin Streetview ya jagoranci kasuwar kasuwancin. Ana samun samfuransu a duk duniya, fahimtar bukatun masana'antu, don ƙirƙirar babban magungunan Streetviews a babban ƙuduri, don kula da cikakken iko da tsaro a kowane lokaci. Lissafin Streetview ne, a takaice, wani tsari mai sauƙi, mai sauƙi, cikakke kuma mai zaman kanta; na mafi kyau na gani a kasuwa.

Babu iyaka ga aikace-aikacen wannan nau'in hotuna masu ɗaukaka. Wannan ya haɗa da yin amfani da kayan aiki, yin nazari da zane-zane, tare da takardun manyan hanyoyin gina jiki, irin su layin wutar lantarki, pipelines, igiyoyin fiber optic da dukiya da ke ciki.

Jauhari na Applied Streetview shine Mahalicci, wannan ƙwarewar aiki mai ban sha'awa kuma mai ban sha'awa yana iya sarrafa 50,000 Streetviews a rana ɗaya. Wannan yana ba da mabuɗin don adana duk sarrafa bayanai da fitowar ƙarshe na Streetview Navigator, yana ba ku damar yanke shawarar menene, yaushe da kuma wa za ku raba sakamakon.

Ƙungiyoyin Wallafa-wallafe guda uku masu amfani da su, don Automovil, don Ajiyayyen baya da kuma Railroad, sun rufe mafi yawan wurare da wuraren da ake bukata don samar da Streetviews. Shirye-shiryen da aka samo asali na Formats Masu Fassara, sun dace da ladabi masu mahimmanci, don masu shirye-shiryen masu ci gaba. Tare da horar da horarwa, an rufe yawancin bukatun da ake amfani da su na Layout Streetview da Hardware, yana kawar da buƙatar ƙetare sabis na waje yayin warware matsalar bukatun aiki.

“Kyakkyawan ingancin titinmu yana taimakawa wajen yanke shawara mai mahimmanci a cikin kowace rana na kowane kasuwanci, ko sanin ainihin yanayin kewayen sabon wurin gini, ko nuna abokan ciniki ko masu saka hannun jari a inda yake. batu na babban sha'awa. Babu wani matsakaicin da zai iya yin wannan fiye da jerin Gaba, Lokacin da Bayan Ra'ayin Titin. Mun gina tsarin mu tare da tunanin abokin ciniki na kasuwanci, muna ƙarfafa su tare da hanyar maɓalli don ɗauka, sarrafawa, da kuma nuna Ra'ayoyin Titin gaba ɗaya. Tsayar da duk aikin cikin gida yana da sauri, sassauƙa kuma mai arha, yana da ikon sarrafa dukkan tsari".

Jan Mantkowski, shugaban kamfanin Streetview Technology GmbH

Don ƙarin bayani, muna bayar da shawarar

 

Aiyana-streetview.com

Golgi Alvarez

Marubuci, mai bincike, kwararre a cikin Samfuran Gudanar da Ƙasa. Ya halarci Conceptualization da aiwatar da model kamar: National System of Property Administration SINAP a Honduras, Model na Management of hadin gwiwa Municipalities a Honduras, Integrated Model na Cadastre Management - Registry a Nicaragua, System of Administration na Territory SAT a Colombia. . Editan shafin ilimin Geofumadas tun daga 2007 kuma mahaliccin Kwalejin AulaGEO wanda ya haɗa da darussa sama da 100 akan GIS - CAD - BIM - batutuwan Twins na Dijital.

shafi Articles

Deja un comentario

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

duba Har ila yau
Close
Komawa zuwa maɓallin kewayawa